



**WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA
TEKNOLOJIA YA HABARI
SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA**



TAARIFA KWA UMMA

**KUATHIRIKA KWA HUDUMA YA INTANETI KUTOKANA
NA KUKATIKA KWA MKONGO WA BAHARINI.**

Shirika la Mawasiliano Tanzania (TTCL) linaomba radhi kwa changamoto ya kupungua kwa ubora wa huduma ya intaneti kwa wateja wetu kuanzia tarehe 12 Mei 2024.

Chanzo cha changamoto hiyo ni kukatika kwa Mkongo wa Baharini kati ya Msumbiji na Afrika ya Kusini ambao umeathiri huduma ya intaneti katika maeneo mbalimbali Barani Afrika.

Timu ya TTCL inafanya kazi kwa karibu na wadau husika ili kutatua tatizo hili haraka iwezekanavyo.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote unaojitokeza kutokana na changamoto hii.

Imetolewa na;

**Ofisi ya Uhusiano,
TTCL Makao Makuu,
Dar es Salaam.
14/05/2024**