WIZARA YA HABARI,MAWASILIANO NA @
TEKNOLOJIA YA HABARI TTCL

SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA :
Corporation

KUATHIRIKA KWA HUDUMA YA INTANETI KUTOKANA
NA KUKATIKA KWA MKONGO WA BAHARINL.

Shirika la Mawasiliano Tanzania (TTCL) linaomba radhi kwa changamoto ya kupungua
kwa ubora wa huduma ya intaneti kwa wateja wetu kuanzia tarehe 12 Mei 2024.

Chanzo cha changamoto hiyo ni kukatika kwa Mkongo wa Baharini kati ya Msumbiji na

Afrika ya Kusini ambao umeathiri huduma ya intaneti katika maeneo mbalimbali
Barani Afrika.

Timu ya TTCL inafanya kazi kwa karibu na wadau husika ili kutatua tatizo hili haraka
iwezekanavyo.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote unaojitokeza kutokana na changamoto hii.

Imetolewa na;

Ofisi ya Uhusiano,
TTCL Makao Makuu,
Dar es Salaam.
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